All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

EFCC arraigns Masari, presents witness

Khad Muhammed
News

2023: You’ve failed in APC – Peter Obi carpets Amaechi for...

Khad Muhammed
News

Zamfara: INEC confirms withdrawing 64 certificates of return, to retrieve more

Khad Muhammed
News

‘How Saraki, Dogara hurt Nigerians thinking it’s me’ – Buhari

Khad Muhammed
News

2023: Afenifere speaks on Tinubu’s reported move to succeed Buhari

Khad Muhammed
News

2019 Copa America: Brazil drops Neymar, announces new captain

Khad Muhammed
News

2019 budget: Blame yourself for delay in passage – Dogara tells...

Khad Muhammed
News

EPL: Hazard names two people that made him join Chelsea

Khad Muhammed
News

Transfer: Real Madrid speaks on making offers for Neymar, Mbappe

Khad Muhammed
News

Lagos: Sanwo-Olu hints how he’ll govern state, reveals fate of Ambode’s...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...