All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

US vs Iran: Philippines President to evacuate Filipinos

Khad Muhammed
News

Serie A: Cristiano Ronaldo equals Alexis Sanchez’s record after hat-trick against...

Khad Muhammed
Crime

Bomb explosion kills 9, injures 26 in Mali

Khad Muhammed
More

Cooking gas marketers place demands on Nigerian govt after Kaduna explosion

Khad Muhammed
News

Thailand’s Health Ministry Opens Marijuana Clinic For Citizens

Khad Muhammed
News

No part of Nigeria will suffer neglect under me – President...

Khad Muhammed
Law

My wife is a serial thief – Man tells court

Khad Muhammed
Crime

JUST IN: Abductors Of Ondo Party Ward Chairman Demand N10m For...

Khad Muhammed
News

FA Cup: Arteta makes demands from Arsenal squad

Khad Muhammed
News

How I arrested pastor, others who wanted to dupe me of...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...