All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Uber passenger jumps off Third Mainland Bridge into Lagos lagoon

Khad Muhammed
News

Tinubu lauds Gov El-Rufai’s achievements

Khad Muhammed
News

Imo: Group condemns incessant PDP protests, accuses Ihedioha of exploiting jobless...

Khad Muhammed
Education

University Of Uyo Student, Three Others Missing Since December 1 Yet...

Khad Muhammed
News

Fashola reveals fresh plan for Nigeria’s federal roads

Khad Muhammed
News

We are reason people insult us – Bishop Zuga tells stranded...

Khad Muhammed
News

Wike carpets Oshiomhole over Obaeski, says APC leaders, govs want him...

Khad Muhammed
News

EPL: Guardiola told to leave Manchester City after Champions League ban

Khad Muhammed
News

We don’t want bloodbath – Ekiti Govt reads riot act to...

Khad Muhammed
News

Lawan, Saraki meet in Uyo

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...