All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Liverpool vs Man Utd: Klopp’s team not one of the best...

Khad Muhammed
News

Imo: Why we lost Zamafara to PDP – APC

Khad Muhammed
News

EPL: Lampard reveals players he will buy after Chelsea’s 1-0 defeat...

Khad Muhammed
News

Transfer: PSG coach, Tuchel speaks on Kurzawa joining Arteta’s Arsenal

Khad Muhammed
News

Serie A: Gattuso slams Napoli players after 2-0 home defeat to...

Khad Muhammed
News

Buhari speaks on closure of Nigeria’s borders

Khad Muhammed
More

What Buhari has done to justice system in Nigeria – Aide

Khad Muhammed
Crime

Kogi: DPR seals five petrol, gas stations

Khad Muhammed
Crime

Buhari govt speaks on Amotekun, border closure

Khad Muhammed
News

Timi Frank reveals PDP govs’ ties with Buhari

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...