All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Ihedioha was stubborn, ran vindictive govt – Imo lawmaker

Khad Muhammed
News

Biafra: Ohanaeze speaks on outcome of Nnamdi Kanu’s parents’ burial

Khad Muhammed
News

Gov Abiodun finally lifts embargo on LG bank accounts

Khad Muhammed
News

Bayelsa: Goodluck Jonathan speaks on Diri’s victory, Lyon’s sack

Khad Muhammed
News

EPL: Lampard confirms players that will miss Chelsea, Man Utd clash

Khad Muhammed
News

Boko Haram: Amnesty International supporting terrorists in Northeast – DHQ

Khad Muhammed
News

EPL: Solskjaer reveals what he expects from Ighalo against Chelsea

Khad Muhammed
News

Nnamdi Kanu parents’ burial: HURIWA raises alarm over arrest, detention of...

Khad Muhammed
News

Bayelsa: PDP Secretariat, others set ablaze as protest rocks Yenagoa over...

Khad Muhammed
News

Osun: Tension, as Oluwo allegedly beat up another monarch during peace...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...