All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Nigerian Government speaks on May 29, June 12 public holidays

Khad Muhammed
News

Benue: Governor Ortom makes new appointments, retains SSG, Chief of Staff

Khad Muhammed
News

Europa League final: Arsenal to warm up for Chelsea clash with...

Khad Muhammed
News

EPL: Chelsea take final decision on Giroud’s future

Khad Muhammed
Law

Tribunal takes decision on PDM’s petition in Nasarawa

Khad Muhammed
News

Buhari’s inauguration: How Lai Mohammed answered question on whether Atiku will...

Khad Muhammed
News

Buhari’s aide, Onochie reacts as Atiku demands N500m for linking him...

Khad Muhammed
News

Okorocha hands over general hospitals to security agencies, churches

Khad Muhammed
News

Kogi guber: APC forum rejects Yahaya Bello

Khad Muhammed
News

Fear grips journalists as National Assembly releases tough accreditation guidelines

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...