All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

AFCON 2019: Why Gernot Rohr left Iheanacho on the bench against...

Khad Muhammed
News

Labour, Kogi elders vow to resist proposed sale of Ajaokuta Steel...

Khad Muhammed
News

Liverpool’s Mane undergoes surgery

Khad Muhammed
News

Atiku/Obi ticket: Why Igbo will not give PDP block vote in...

Khad Muhammed
News

Governors: We Have No Problem With New Minimum Wage, But We’re...

Khad Muhammed
News

Virginity Testing A Human Rights Violation With No Scientific Basis, Says...

Khad Muhammed
Crime

Emzor: How we arrested wanted staff who distributes codeine – Police

Khad Muhammed
News

Peter Obi speaks on Southeast govs working against him

Khad Muhammed
Law

Osun election: PDP kicks, as tribunal is disbanded

Khad Muhammed
Law

Court grants Buhari Minister, Adebayo Shittu’s request to summon NYSC

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...