May 28, 2022 Comments0 FacebookTwitterPinterestWhatsApp Hausa Hoto:Yadda ake kaɗa kuri’a a zaben fitar da gwani na ɗan takarar shugaban kasa a PDP By Sulaiman Saad More from this stream NSCDC Ta Tura Jami’ai 1,100 A Fadin Bauchi Don Tabbatar Da... Muhammadu Sabiu - 23 hours ago Ƙungiyar Tinubu Vanguard Ta Janye Goyon Baya Ga Shugaba Tinubu da... Muhammadu Sabiu - 2 days ago Rasha Ta Bayyana Goyon Baya Ga Venezuela Kan Matakan Amurka Muhammadu Sabiu - 2 days ago Gwamnatin Tarayya Ta Ƙaddamar Da Gwajin Ƙwaya Ga Masu Neman Aikin... Muhammadu Sabiu - 2 days ago Recomended NSCDC Ta Tura Jami’ai 1,100 A Fadin Bauchi Don Tabbatar Da Tsaro A Lokacin Kirsimeti Da Sabuwar Shekara Hukumar tsaron farar... Ƙungiyar Tinubu Vanguard Ta Janye Goyon Baya Ga Shugaba Tinubu da APC Wata ƙungiya mai... Rasha Ta Bayyana Goyon Baya Ga Venezuela Kan Matakan Amurka Gwamnatin Rasha ta... Gwamnatin Tarayya Ta Ƙaddamar Da Gwajin Ƙwaya Ga Masu Neman Aikin Gwamnati Gwamnatin Tarayyar Najeriya... Ƴanbindiga Sun Sace Matafiya 28 a Jihar Filato Rahotanni sun nuna... Gwamnatin tarayya ta ayyana ranakun hutun Kirsimeti da sabuwar shekara Gwamnatin tarayya ta...