10.3 C
London
Thursday, November 7, 2024
HomeHausaBarcelona da Bayern: Ba ƴan kallo za a buga wasa tsakanin ƙungiyoyin—BBC...

Barcelona da Bayern: Ba ƴan kallo za a buga wasa tsakanin ƙungiyoyin—BBC Hausa

Date:

Related stories

Ƴansandan Najeriya sun hallaka ƴan fashi a Abuja

Rundunar 'Yan sandan Birnin Tarayya ta kashe wasu ‘yan...

Babban lauya Femi Falana zai nemi a biya diya ga yaran da aka sako

Babban lauya maikare hakkin bil'adama, Femi Falana  ya ayyana...

Buhari ya kai ziyarar jajen ambaliyar ruwa jihar Borno 

Tsohon shugaban ƙasa, Muhammad Buhari ya kai ziyarar jaje...

Shettima ya gana da yaran da  aka sako a fadar Aso Rock

Yaran da aka gurfanar a gaban kotun kan zanga-zangar...

Shettima ya gana da yaran da  aka sako a fadar Aso Rock

Yaran da aka gurfanar a gaban kotun kan zanga-zangar...
spot_imgspot_img
Robert Lewandowski

Asalin hoton, Getty Images

Bayanan hoto,
Robert Lewandowski

Bayern Munich za ta karɓi baƙwancin Barcelona inda za a buga wasan ba tare da ƴan kallo ba a gasar Champions League a ranar 8 ga watan Disamba a daidai lokacin da ake samun ƙaruwa a adadin masu kamuwa da korona a Bavaria.

A farkon wannan makon ne Shugaban Bavaria, Markus Soder ya bayyana cewa akwai yiwuwar a ɗauki irin wannan matakin, inda ya ce “ƙwallon ƙafa na da rawar da take takawa matuƙa”.

Bayern Munich ta samu nasara a matakin sili ɗaya ƙwale inda ta zama zakara a rukunin E, da kuma karawa tsakanin Barcelona da kuma Benfica domin zuwa mataki na biyu a cikin 16 na ƙarshe.

Barcelona za ta je gaba muddin ta samu nasara.

Sai dai idan aka yi kunnen doki ko kuma aka doke ta, hakan zai ba Benfica nasara a matakin sili ɗaya ƙwale gabannin Barcelona da nasara a ɓangaren Dynamo Kiev.

An ci Barcelona 3-0 a wasanta da Bayern a Nou Camp a watan Satumba, haka kuma zuwan su na ƙarshe zuwa Allianz Arena an ta shi 3-2 a zagayen kusa da na ƙarshe a wasan zagaye na biyu da suka buga a Maris ɗin 2015.

Sai dai Barcelona ta wuce zuwa wasan ƙarshe sakamakon nasarar da ta samu ta 3-0 inda ta doke Juventus a wasan ƙarshe wanda hakan ya sa ta ɗauki kofin Champions League na biyar kuma shi ne na baya-bayan nan.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here