All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Zamfara: Matawalle confirms resignation of his commissioner

Khad Muhammed
News

EPL: Solskjaer names Pogba in Man United’s squad against Watford [Full...

Khad Muhammed
News

Military begins troop withdrawal from Benue, Nasarawa, Taraba, gives reason

Khad Muhammed
News

Why FCT 2020 budget was increased to N278bn – Kyari

Khad Muhammed
News

US, UK in row over diplomat’s wife, cyclist death

Khad Muhammed
News

What Oshiomhole said about Imo Senator’s sudden death – Daily Post...

Khad Muhammed
News

EPL: Pochettino admits he would have replaced Unai Emery at Arsenal

Khad Muhammed
News

Useni speaks on bad advisers in Buhari govt – Daily Post...

Khad Muhammed
News

P&ID blasts Buhari govt as AGF, EFCC seeks extradition of founder’s...

Khad Muhammed
News

EPL: Lampard makes first signing as Chelsea manager

Khad Muhammed

Featured

Hausa

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Fiye Da Mutum 3,300 Sun Mutu A Yaƙin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

ADC Ta Saka Ranar Rantsar Da Sabbin Shugabanninta A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Harin Jirgin Yaƙi Ya Hallaka Mutane Da Dama A Iyakar Borno...

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a PDP ya fice daga jam’iyyar...

Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa a jam’iyyar Peoples Democratic Party (PDP), Mohammed Hayatu-Deen, ya fice daga jam’iyyar tare da komawa African Democratic Congress (ADC), inda ya ce dalilinsa shi ne matsalar tsaro da ke ƙara ta’azzara, hauhawar farashin rayuwa, da kuma damuwa kan raguwar sararin dimokuraɗiyya a Najeriya.Hayatu-Deen ya...